Barka da zuwa Guangdong Zhenhua Technology Co., Ltd.

Gilashin TGV Ta Hanyar Layin Rufin Hole

  • Keɓaɓɓen Fasahar Rufe Hoto mai zurfi
  • Canja-canje, Yana Goyan bayan Abubuwan Gilashin Manyan Girman Girma
  • Samun Quote

    BAYANIN KYAUTATA

    Amfanin kayan aiki

    1. Zurfafa Rufe Haɓaka

    Fasahar Rufe Ramin Na Musamman: Fasahar rufe rami mai zurfi ta Zhenhua Vacuum na iya cimma madaidaicin ma'auni na 10:1 har ma da ƙananan bututun da bai kai mimita 30 ba, tare da shawo kan ƙalubalen rufin ramuka masu zurfi.

     

    2. Customizable, Goyan bayan Daban-daban Girman

    Goyan bayan gilashin substrates na daban-daban masu girma dabam, ciki har da 600 × 600mm / 510 × 515mm ko mafi girma bayani dalla-dalla.

     

    3. Tsarin Sassauci, Mai jituwa tare da Material Material

    Kayan aiki sun dace da kayan aikin fim na bakin ciki ko aiki kamar Cu, Ti, W, Ni, da Pt, saduwa da bukatun aikace-aikacen daban-daban don haɓakawa da juriya na lalata.

     

    4. Ayyukan Kayan Aiki, Sauƙaƙe Mai Kulawa

    Kayan aiki yana sanye da tsarin kulawa na hankali wanda ke ba da damar daidaita ma'aunin atomatik da kuma saka idanu na ainihin lokacin daidaiton kauri na fim; yana ɗaukar ƙirar ƙira don sauƙi mai sauƙi, rage raguwa.

     

    Aikace-aikace:Za a iya amfani da TGV / TSV / TMV ci-gaba marufi, iya cimma zurfin rami iri Layer shafi tare da wani al'amari rabo ≥10:1.

    Ana iya tsara na'ura bisa ga bukatun abokan ciniki Samun Quote

    NA'URO'IN DANGANE

    Danna Duba
    A tsaye layin samar da shafi mai gefe biyu

    A tsaye layin samar da shafi mai gefe biyu

    Layin rufi yana ɗaukar ƙirar ƙirar ƙirar madaidaiciya kuma an sanye shi da ƙofofin shiga da yawa, wanda ya dace don shigarwa mai zaman kanta da kiyaye t ...

    A tsaye multifunctional shafi samar line

    A tsaye multifunctional shafi samar line

    Zabin model Tsaye multifunctional shafi samar line tsaye ado film shafi samar line

    ITO / ISI Horizontal ci gaba da shafi samar line

    ITO / ISI Horizontal ci gaba da shafa samfurin ...

    ITO / ISI a kwance ci gaba da shafi samar line ne babban planar magnetron sputtering ci gaba da samar da kayan aiki, wanda rungumi dabi'ar zane don sauƙaƙe f ...

    Babban-Sikelin Farantin Kayan Aikin Rufe Na gani

    Mutumin Kayan Aikin Rubutun Balaguro Mai Girma...

    Fa'idodin kayan aiki: Babban Layin Samar da Rubutun Fitar gani ya dace da manyan samfuran lebur daban-daban. Layin samarwa na iya cimma har zuwa yadudduka 14 na madaidaicin suturar gani tare da ...

    Babban-Scale Plate Rufaffen Rufin In-line Coater Factory

    Babban Sikeli Plate Coating In-line Coate...

    Amfanin Kayan Aiki: cikakken iko ta atomatik, babban ƙarfin ɗaukar nauyi, ƙoradhesion na fim ɗin fim ɗin watsawar haske mai gani har zuwa 99% Daidaitaccen fim ɗin ± 1% Hard AR, taurin sutura na iya kaiwa 9H ...

    Horizontal magnetron sputtering shafi samar line

    Horizontal magnetron sputtering shafi samfurin ...

    Tare da kulawar ƙasa ga kariyar muhalli na masana'antu, ana yin watsi da tsarin samar da wutar lantarki a hankali. A lokaci guda kuma, tare da saurin girma na dem ...

    DPC Ceramic Substrate Double Side Inline Coater Supplier

    DPC Ceramic Substrate Double Side Inline Coater...

    Amfanin Kayan Aiki 1.Scalable Functional Kanfigareshan Yin amfani da ƙirar gine-gine na zamani, yana goyan bayan hanyoyin samar da sauri da yawa, yana ba da damar ƙara sauri, cirewa, da sake tsarawa...

    Large kwance magnetron sputtering shafi samar line

    Manyan kwance magnetron sputtering shafi p ...

    Babban kwance magnetron sputtering shafi samar line ne babban planar magnetron sputtering ci gaba da samar da kayan aiki, wanda rungumi dabi'ar zane zuwa fa ...

    Horizontal mai gefe biyu semiconductor shafi samar line

    Horizontal mai gefe biyu semiconductor shafi p ...

    Layin rufi yana ɗaukar tsari na zamani, wanda zai iya haɓaka ɗakin bisa ga tsari da buƙatun inganci, kuma ana iya shafa shi a ɓangarorin biyu, wanda shine f ...