Barka da zuwa Guangdong Zhenhua Technology Co., Ltd.

Babban-Sikelin Farantin Kayan Aikin Rufe Na gani

Samun Quote

BAYANIN KYAUTATA

Amfanin kayan aiki:

Layin Samar da Babban Flat Optical Coating Production Line ya dace da manyan samfuran lebur iri-iri. Layin samarwa zai iya cimma har zuwa 14 yadudduka na madaidaicin suturar gani na gani tare da babban daidaituwa da maimaitawa, tabbatar da ingantaccen ingancin samfur da biyan buƙatu masu ƙarfi na aikace-aikacen gani na ƙarshe. Matsakaicin ikon samar da layin zai iya kaiwa 50㎡ / h, yana tallafawa samar da babban sikelin, taimaka wa kamfanoni rage farashi, da samun samar da kore da ingantaccen samarwa.

 

An sanye shi da tsarin mutum-mutumi, yana haɗa kai tsaye zuwa matakai na sama da na ƙasa, yana tabbatar da kwanciyar hankali ayyukan layin taro da inganta ingantaccen kwanciyar hankali da sassaucin layin samarwa.

 

Ƙimar aikace-aikacen: madubin duban baya mai hankali, gilashin kyamara, ruwan tabarau na gani, murfin gilashin mota, murfin gilashin taɓawa, da sauransu.

Ana iya tsara na'ura bisa ga bukatun abokan ciniki Samun Quote

NA'URO'IN DANGANE

Danna Duba
Gilashin TGV Ta Hanyar Layin Rufin Hole

Gilashin TGV Ta Hanyar Layin Rufin Hole

Fa'idar kayan aiki 1. Haɓaka Rubutun Zurfin Hole Na Musamman Fasahar Rufe Hoto: Zhenhua Vacuum ta kanta haɓaka zurfin rami mai rufaffiyar fasaha na iya cimma kyakkyawan yanayin rabo ...

A tsaye layin samar da shafi mai gefe biyu

A tsaye layin samar da shafi mai gefe biyu

Layin rufi yana ɗaukar ƙirar ƙirar ƙirar madaidaiciya kuma an sanye shi da ƙofofin shiga da yawa, wanda ya dace don shigarwa mai zaman kanta da kiyaye t ...

Babban-Scale Plate Rufaffen Rufin In-line Coater Factory

Babban Sikeli Plate Coating In-line Coate...

Amfanin Kayan Aiki: cikakken iko ta atomatik, babban ƙarfin ɗaukar nauyi, ƙoradhesion na fim ɗin fim ɗin watsawar haske mai gani har zuwa 99% Daidaitaccen fim ɗin ± 1% Hard AR, taurin sutura na iya kaiwa 9H ...

A tsaye multifunctional shafi samar line

A tsaye multifunctional shafi samar line

Zabin model Tsaye multifunctional shafi samar line tsaye ado film shafi samar line

ITO / ISI Horizontal ci gaba da shafi samar line

ITO / ISI Horizontal ci gaba da shafa samfurin ...

ITO / ISI a kwance ci gaba da shafi samar line ne babban planar magnetron sputtering ci gaba da samar da kayan aiki, wanda rungumi dabi'ar zane don sauƙaƙe f ...

Horizontal magnetron sputtering shafi samar line

Horizontal magnetron sputtering shafi samfurin ...

Tare da kulawar ƙasa ga kariyar muhalli na masana'antu, ana yin watsi da tsarin samar da wutar lantarki a hankali. A lokaci guda kuma, tare da saurin girma na dem ...

DPC Ceramic Substrate Double Side Inline Coater Supplier

DPC Ceramic Substrate Double Side Inline Coater...

Amfanin Kayan Aiki 1.Scalable Functional Kanfigareshan Yin amfani da ƙirar gine-gine na zamani, yana goyan bayan hanyoyin samar da sauri da yawa, yana ba da damar ƙara sauri, cirewa, da sake tsarawa...

Horizontal mai gefe biyu semiconductor shafi samar line

Horizontal mai gefe biyu semiconductor shafi p ...

Layin rufi yana ɗaukar tsari na zamani, wanda zai iya haɓaka ɗakin bisa ga tsari da buƙatun inganci, kuma ana iya shafa shi a ɓangarorin biyu, wanda shine f ...

Large kwance magnetron sputtering shafi samar line

Manyan kwance magnetron sputtering shafi p ...

Babban kwance magnetron sputtering shafi samar line ne babban planar magnetron sputtering ci gaba da samar da kayan aiki, wanda rungumi dabi'ar zane zuwa fa ...